thành lập trung tâm tam quốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thành lập trung tâm tam quốc

Nơi dành cho các game, tạo riêng cho mình 1 server offline hoặc thăm gia vào các server private Tam quốc

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
maxdylovely

Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy !   Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy ! I_icon_minitimeSun May 09, 2010 9:51 am

Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy !

Ai nhà gần TPHCM , Q.TânPhú thì cho em xin cái bản cài đặt TQC !

Hoặc chỶ em web doawload hoặc chổ nào bán đĩa đi !

THANK THANK !!!!!
kyuk0n7777

Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy ! Empty
Bài gửiTiêu đề: tra lời   Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy ! I_icon_minitimeSat May 15, 2010 6:16 pm

ak hiện nay chỉ co sever private 8003 thôi bạn ah con sever offline 8003 thì không có không biếtsao bị lỗi chì chơi được sever 7500 offline thôi bạn ban có thể cài đặt game ra tiệm rồi copy vao usb dung usb 4G nhaz hok co thj lấyusb 2 G rồi copy một nửa file về nhà rồi ra copy phần còn lại
bimbim86

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy !   Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy ! I_icon_minitimeFri May 21, 2010 9:17 am

Các anh Admin ơi chi em chỗ nào bán đĩa tại Hà Nội để em đi mua với.Em không thể download dược cái Clinent đó.Thanks
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy !   Em muốn cài TQC offine nhưng ko biết cài đặt , giờ em mún copy vào USP về paste lại máy ! I_icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cần giúp đỡ về cài đặt
» cần bản cài đặt 8.0.0.3
» Cách khắc phục lỗi kô vào đc sv 065
» post lại bài của kyuk0n7777 sv 102sg để anh em dowload và đk nick đơn giản hơn
» Những Công Cụ Cần Thiết Cho Việc Chơi Server Private