thành lập trung tâm tam quốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thành lập trung tâm tam quốc

Nơi dành cho các game, tạo riêng cho mình 1 server offline hoặc thăm gia vào các server private Tam quốc

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

help me..admin....

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thosan86

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 5:45 pm

tai ve may va choi no bao nhu the nay.ban chj giup minh voi nhe[You must be registered and logged in to see this image.]
tahaka
Moderator Baby Vip
Moderator Baby Vip
tahaka

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 8:57 pm

theo mình thấy thì có lẽ là lỗi id hoặc mật khẩu ko chính xác
hoặc sv đã bảo trì or close
bạn thử tạo 1 nick # hoặc test thử sv # xem sao.
bạn nên down phần mềm chuyển hóa tiếng việt để biết các lỗi cơ bản này.
[You must be registered and logged in to see this link.]
down về rồi giải nén ra chép vào sgol 8003 nha bạn.
chúc bạn chơi game vui vẻ.
http://www.3kingdom.tk
thosan86

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 1:39 am

minh tai ban viet hoa va da up len sgol8.0 roi nhung van ra tieng trung.minh vua hoi loi 1 nguoi bit tieng trung roi .day la loi do sao pass.thank ban nha.ma minh choi sv ye01.sv do con choj dc hok cac ban
thunderlion

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 2:43 am

thosan86 đã viết:
minh tai ban viet hoa va da up len sgol8.0 roi nhung van ra tieng trung.minh vua hoi loi 1 nguoi bit tieng trung roi .day la loi do sao pass.thank ban nha.ma minh choi sv ye01.sv do con choj dc hok cac ban
Bạn phải làm theo trình tự là giải nén SQOL 8003 -> giải nén file dlq vào SQOL 8003, típ đó bạn giải nén file DATA ở bên ngoài rồi copy những file nhỏ trong DATA copy đè lên file DATA có sẵn trong SQOL chứ trong phải là chép file DATA đâu. Lúc đầu mình làm mình cũng hiểu lầm nên cũng ko ra được tiếng việt. Sau đó tải loader vô thẳng game mà admin đã có post rồi để vào là đc. SV đó vẫn chơi đc, là sv hiện tại mình đang chơi, mới chơi dc có 3 ngày nên vẫn có nhiều cái chẳng bik, vừa chơi vừa hỏi thoy Smile)
tahaka
Moderator Baby Vip
Moderator Baby Vip
tahaka

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 4:11 am

sv ye01 mới reset acc lại rùi nên hầu hết anh em gui việt nam nghỉ hết, một số chuyển về sv j191 chơi, số còn lại đi đâu thì hok bik.
tahaka
Moderator Baby Vip
Moderator Baby Vip
tahaka

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 4:14 am

thunderlion đã viết:
thosan86 đã viết:
Bạn phải làm theo trình tự là giải nén SQOL 8003 -> giải nén file dlq vào SQOL 8003, típ đó bạn giải nén file DATA ở bên ngoài rồi copy những file nhỏ trong DATA copy đè lên file DATA có sẵn trong SQOL chứ trong phải là chép file DATA đâu. Lúc đầu mình làm mình cũng hiểu lầm nên cũng ko ra được tiếng việt. Sau đó tải loader vô thẳng game mà admin đã có post rồi để vào là đc. SV đó vẫn chơi đc, là sv hiện tại mình đang chơi, mới chơi dc có 3 ngày nên vẫn có nhiều cái chẳng bik, vừa chơi vừa hỏi thoy Smile)
bạn thunderlion có phải ở quận 7 ko ta, nếu còn nhớ chủ acc ThunderLion game tqc việt nam đã bán acc cho bạn thì chính là mình nè Very Happy
thấy cái nick làm mình bất ngờ ghê.
thosan86

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 5:11 am

minh dang ky dung roi sao dn sv no van bao la sai mat khau nhj[quote][code]
1daolaymang

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 8:09 pm

[quote="thosan86"]minh dang ky dung roi sao dn sv no van bao la sai mat khau nhj
Trích dẫn :
[code]
Ban choi sv nao thi vao trang chu sv do dk nha, khi dk dong thu 4 va 5 nho copy 5 ki tu tieng Hoa paste vao, enter la ok
tahaka
Moderator Baby Vip
Moderator Baby Vip
tahaka

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitimeTue Apr 20, 2010 10:16 pm

[quote="1daolaymang"]
thosan86 đã viết:
minh dang ky dung roi sao dn sv no van bao la sai mat khau nhj
Trích dẫn :
[code]
Ban choi sv nao thi vao trang chu sv do dk nha, khi dk dong thu 4 va 5 nho copy 5 ki tu tieng Hoa paste vao, enter la ok
vấn đề này nhìu bạn gặp quá ta.
hướng dẫn cụ thể nha:
vì có nhìu link đk account chạy trên firefox ko đc nên tốt nhất dán link vào trình duyệt IE rùi đk
dòng 1: nick
dòng 2: pass
dòng 3: replay pass
dòng 4: copy lun mấy chữ trung quốc bên dưới rùi pass vào, nó tự chỉnh còn 5 ký tự
dòng 5: làm như dòng 4 nhưng copy chữ # đi nha.
nhấn ok!
chúc các bạn chơi game vui vẻ
Sponsored content

help me..admin.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: help me..admin....   help me..admin.... I_icon_minitime

help me..admin....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» anh admin oi
» can admin MOD giup do cach su dung vanthanhkimte. hangvuhonphach .luubanghonphach . chu~ nguu
» Cuu gap Admin oiiii
» Admin ơi, em cần giúp đỡ đây!
» admin giúp mình với