thành lập trung tâm tam quốc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thành lập trung tâm tam quốc

Nơi dành cho các game, tạo riêng cho mình 1 server offline hoặc thăm gia vào các server private Tam quốc

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

co ai o tphcm, quan binh thanh jup minh voi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pthieu

co ai o tphcm, quan binh thanh jup minh voi Empty
Bài gửiTiêu đề: co ai o tphcm, quan binh thanh jup minh voi   co ai o tphcm, quan binh thanh jup minh voi I_icon_minitimeSun May 30, 2010 2:25 am

minh choi game nay cach day 5 nam, luc do cung khong ranh lam ve offline, gio` minh muon cai offline choi thu o nha xem sao nhung khong cai duoc, bac nao o tp hcm, quan binh thanh thi jup em voi, nick yahoo cua em la : [You must be registered and logged in to see this link.]. thank cac bac nha
SadRiver
Moderator
Moderator
SadRiver

co ai o tphcm, quan binh thanh jup minh voi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: co ai o tphcm, quan binh thanh jup minh voi   co ai o tphcm, quan binh thanh jup minh voi I_icon_minitimeSun May 30, 2010 8:19 pm

pthieu đã viết:
minh choi game nay cach day 5 nam, luc do cung khong ranh lam ve offline, gio` minh muon cai offline choi thu o nha xem sao nhung khong cai duoc, bac nao o tp hcm, quan binh thanh thi jup em voi, nick yahoo cua em la : [You must be registered and logged in to see this link.]. thank cac bac nha
chuyển nhà sang 4rum 3kingsvn.tk rồi có gì sang đấy mà hỏi
chứ ở đây còn ai đâu

co ai o tphcm, quan binh thanh jup minh voi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sao mình ko kết nối đc vs client 7.5.2.6
» tro giup tan binh ng` moi vao choi
» Sever 8.0.0.3 chuc thanh cong ^.^
» Thông Báo Quan Trọng - Ích Lợi Của Bạn
» Ai giúp mình với !!!